Back to homepage

Office Bearers

ಹಿಂದಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

2015-2016 ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ 2015 ರಿಂದ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2016 ರವರೆಗೆ

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು


ಶ್ರೀ ರಾಮ ಮೊಗವೀರ ಬೈಂದೂರು
ಶ್ರೀ ಪಾಂಡುರಂಗ
ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಕುಂದರ್ ಕಲ್ಯಾಣಪುರ
ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಬಂಗೇರ
ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಧರ್ ಬಿ.ಎನ್
ಶ್ರೀ ಸಂತೋಷ್ ಮೊಗವೀರ
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಕಾಡೂರು
ಶ್ರೀ ವಿದ್ಯಾನಾಥ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್
ಶ್ರೀ ಜಯಂತ್ ಕೋಡಿ
ಶ್ರೀ ರಾಜು ಅಮೀನ್
ಶ್ರೀ ಕಿರಣ್ ಕುಂದರ್
ಶ್ರೀ ಸೂರ್ಯ ಸಾಲ್ಯಾನ್
ಶ್ರೀ ಸುಧಾಕರ್ ಕರ್ಕೇರ
ಶ್ರೀ ಸುದರ್ಶನ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್ ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ
ಶ್ರೀ ಗುರುದಾಸ್ ಕರ್ಕೇರ ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು
ಶ್ರೀ ರತ್ನಾಕರ್
ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಪುತ್ರನ್
ಶ್ರೀ ತಾರನಾಥ್ ಕಾಂಚನ್
ಶ್ರೀಮತಿ ದಿವ್ಯಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕೋಟೇಶ್ವರ
ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಸುವರ್ಣ ಕೋಟ
ಶ್ರೀಮತಿ ಗಿರಿಜಾ ಸುವರ್ಣ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ
ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಜಾತ ಗೋಪಾಲ
ಶ್ರೀಮತಿ ಗುಲಾಬಿ
ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮಂಗಲ. ಎಸ್ ಮೆಂಡನ್
ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ ತೆಕ್ಕಟ್ಟೆ, ಕುಂದಾಪುರ
ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ತಿಂಗಳಾಯ
ಶ್ರೀ ಹರೀಶ್ ಕರ್ಕೇರ
ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ್
ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರ
ಶ್ರೀ ಸದಾನಂದ ಬಳ್ಕೂರು, - ನಿಕಟಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ
ಶ್ರೀ ಜಯ ಸಿ. ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ- ಸಲಹಾ
ಶ್ರೀ ಸಂಜೀವ ಎಂ.ಎಸ್. ಕೋಟ- ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ಸತೀಶ್ ಎಂ. ನಾಯ್ಕ್, ಕೋಟೇಶ್ವರ-ಸಲಹಾ ಸ�
ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ್ ಕುಂದರ್ ಮಂದರ್ತಿ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ದೀಪಕ್‌ ರಾಜ್ ಕಡೆಕಾರ್ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ಶಿವರಾಮ್ ಕೆ.ಎಂ. ಕೋಟ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ಶೈಲೇಶ್ ಉಡುಪಿ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ದಯಾನಂದ ತಿಂಗಳಾಯ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ
ಶ್ರೀ ವಿಠಲ ಕರ್ಕೇರಾ ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ -ಸಲಹಾ ಸ�
ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ವಿ. ಕುಂದರ್, ಕೋಟ -ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ

2014-2015 ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: ಜನವರಿ-2014 ರಿಂದ ಡಿಸೆಂಬರ್ -2015 ರತನಕ

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು


ಶ್ರೀ ರಾಮ ಮೊಗವೀರ ಬೈಂದೂರು
ಶ್ರೀ ವಸಂತ ಬೈಂದೂರು
ಶ್ರೀ ವಾಸು ಜಿ.ನಾಯ್ಕ
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಕುಂದಾಪುರ
ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ್‌ ಮೆಂಡನ್ ಕುಂದಾಪುರ
ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಕೋಟೇಶ್ವರ
ಶ್ರೀ ಶಂಕರ ಸುವರ್ಣ ಹಾಲಾಡಿ
ಶ್ರೀ ಗಿರೀಶ್ ಬಂಗೇರ ಕೋಟ
ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಮರಕಾಲ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ
ಶ್ರೀ ಶೇಖರ ಮರಕಾಲ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ
ಶ್ರೀ ಪ್ರವೀಣ್ ಮಂದಾರ್ತಿ
ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಸುವರ್ಣ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ
ಶ್ರೀ ಕೆ.ಸಿ. ಅಮೀನ್ ಉಪ್ಪೂರು
ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ ಕಾಂಚನ್ ಉಪ್ಪೂರು
ಶ್ರೀ ಸುದರ್ಶನ ಕೋಟ್ಯಾನ್, ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ
ಶ್ರೀ ಶಂಕರ ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ
ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಾಂಚನ್ ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ
ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ತಿಂಗಳಾಯ, ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ
ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಶ್ರೀಯಾನ್, ಪಿಟಿ ಬೆಂಗ್ರೆ
ಶ್ರೀ ದಿವ್ಯಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕೋಟೇಶ್ವರ
ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾರದಾ ಆರ್. ಕಾಂಚನ್ ಕೋಟ
ಶ್ರೀಮತಿ ಗಿರಿಜಾ ಸುವರ್ಣ ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ
ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮಂಗಲ ಎಸ್. ಮೆಂಡನ್ ಮಲ್ಪೆ
ಶ್ರೀ ಶಂಕರ ಮೊಗವೀರ ಹಾಲಾಡಿ
ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ ಕುಂದಾಪುರ
ಶ್ರೀ ಮಧುಕರ ಕಾಂಚನ್ ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ
ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್. ಸಂಜೀವ ಕೋಟ
ಶ್ರೀ ಸತೀಶ್ ಎಂ. ನಾಯ್ಕೆ ಕೋಟೇಶ್ವರ
ಶ್ರೀ ಜಯ ಸಿ. ಕೋಟ್ಯಾನ್ ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ
ಶ್ರೀ ಶಿವರಾಮ್ ಕೆ.ಎಂ. ಕೋಟ
ಶ್ರೀ ದೀಪಕ್ ರಾಜ್ ಕಡೆಕಾರು
ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ್ ಎಲ್. ಕುಂದರ್ ಮಂದಾರ್ತಿ
ಶ್ರೀ ಶೈಲೇಶ್ ಉಡುಪಿ
ಶ್ರೀ ದಯಾನಂದ ತಿಂಗಳಾಯ ಉದ್ಯಾವರ

2012-2013 ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: 01-01-2012 ರಿಂದ ರಿಂದ 10-02-2014

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು

2010-2011ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: 31-01-2010 ರಿಂದ ದಿನಾಂಕ: 31-12-2011

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು

2007-2009ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: ದಿನಾಂಕ: 1-12-2007 ರಿಂದ ದಿನಾಂಕ: 30-1-2010

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು

2005-2007ನೇ ಸಾಲಿನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರ

(ದಿನಾಂಕ: 6-03-2005 ರಿಂದ ದಿನಾಂಕ: 31-11-2007

ಹುದ್ದೆ

ಹೆಸರು