Back to homepage

Gataka List

ಮೊಗವೀರ ಯುವ ಸಂಘಟನೆ (ರಿ) ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಇದರ ಅಧೀನ ಬರುವ ಘಟಕಗಳ ವಿವರ

2013-2014 ಸಾಲಿನ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿವಿಧ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳು

ಕ್ರ.ಸಂ.

ಘಟಕದ ಹೆಸರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೆಸರು

1

ಮಲ್ಪೆ

ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಕುಂದರ್

2

ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು

ಗುರುದಾಸ್ ಕರ್ಕೇರ

3

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ

ಉಮೇಶ್ ತಿಂಗಳಾಯ

4

ಕೋಟ

ಸುರೇಶ್ ಕೆ.

5

ಹಿರಿಯಡ್ಕ

ನವೀನ್ ಕೆ

6

ಉಪ್ಪೂರು

ಗೋಪಾಲ ಕಾಂಚನ್

7

ಬೈಂದೂರು

ರಾಮ ಮೊಗವೀರ

8

ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ

ಶಂಕರ್

9

ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ

ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಾಂಚನ್

10

ಮಂದಾರ್ತಿ

ಸತೀಶ್ ಎಸ್.ಅಮೀನ್

11

ಹೆಮ್ಮಾಡಿ

ರಾಘವೇಂದ್ರ

12

ಉದ್ಯಾವರ

ಹರೀಶ್ ಕರ್ಕೇರ

13

ಹಾಲಾಡಿ

ಶಂಕರ್ ಎಮ್ ಹಾಲಾಡಿ

14

ಕೋಟೇಶ್ವರ

ಸುರೇಶ್

15

ಕುಂದಾಪುರ

ಸದಾನಂದ ಬಳ್ಕೊರು

16

ಪಡುತೋನ್ಸೆ ಬೆಂಗ್ರೆ

ರಾಮನಂದ ಎಸ್.ಬಂಗೇರ

17

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ

ಕೃಷ್ಣ ಮೂರ್ತಿ

18

ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ

ವಿದ್ಯಾನಾಥ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

19

ಬ್ರಹ್ಮಾವರ

ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಬಿ. ಕುಂದರ್

20

ಕೋಟ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಸುಜಾತ

21

ಕೋಟೇಶ್ವರ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ದಿವ್ಯ

22

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗಿರಿಜ ಸುವರ್ಣ

23

ಮಲ್ಪೆ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಸುಮಂಗಳ

2012-2013 ಸಾಲಿನ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿವಿಧ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳು

ಕ್ರ.ಸಂ.

ಘಟಕದ ಹೆಸರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೆಸರು

1

ಮಲ್ಪೆ

ವಿನಯ್ ಕರ್ಕೇರ

2

ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು

ಗಿರೀಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

3

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ

ಸುರೇಶ್ ಕುಂದರ್

4

ಕೋಟ

ರಮೇಶ್ ವಿ ಕುಂದರ್

5

ಹಿರಿಯಡ್ಕ

ರಾಜೇಂದ್ರ ಸುವರ್ಣ

6

ಉಪ್ಪೂರು

ಯು. ನಾರಾಯಣ ಸುವರ್ಣ

7

ಬೈಂದೂರು

ರಾಜು ಮೊಗವೀರ

8

ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ

ಪದ್ಮನಾಭ ಕಾಂಚನ್

9

ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ

ಪುರಂದರ ಕೋಟ್ಯಾನ್ /ಆನಂದ ಸುವರ್ಣ

10

ಮಂದಾರ್ತಿ

ರಾಘವೇಂದ್ರ ನಡೂರು

11

ಹೆಮ್ಮಾಡಿ

ರವಿ ಪಡುಕೋಣೆ /ರಾಜೀವ ಎನ್ ಶ್ರೀಯಾನ್

12

ಉದ್ಯಾವರ

ಸತೀಶ್ ಸುವರ್ಣ

13

ಹಾಲಾಡಿ

ಗೋಪಾಲ ಕಾಂಚನ್

14

ಕೋಟೇಶ್ವರ

ನಾರಾಯಣ ಪೈಂಟರ್/ನಿತ್ಯಾನಂದ ಎಮ್ ನಾಯ್ಕ್

15

ಕುಂದಾಪುರ

ಪ್ರಕಾಶ್ ಟಿ ಮೆಂಡನ್

16

ಪಡುತೋನ್ಸೆ ಬೆಂಗ್ರೆ

ಶೇಖರ ಶ್ರೀಯಾನ್

17

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ

ಸುರೇಶ್ ಮರಕಾಲ

18

ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ

ರಮೇಶ್ ತಿಂಗಳಾಯ

19

ಬ್ರಹ್ಮಾವರ

ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಬಿ. ಕುಂದರ್

20

ಕೋಟ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಶಾರದಾ ಆರ್ ಕಾಂಚನ್

21

ಕೋಟೇಶ್ವರ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗೀತಾ

22

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗಿರಿಜ

23

ಮಲ್ಪೆ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಸುಮಂಗಳ

2010-2011 ಸಾಲಿನ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿವಿಧ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳು

ಕ್ರ.ಸಂ.

ಘಟಕದ ಹೆಸರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೆಸರು

1

ಮಲ್ಪೆ

ವಿನಯ್ ಕರ್ಕೇರ

2

ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು

ಗಿರೀಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

3

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ

ಸುರೇಶ್ ಕುಂದರ್

4

ಕೋಟ

ರಮೇಶ್ ವಿ ಕುಂದರ್

5

ಹಿರಿಯಡ್ಕ

ರಾಜೇಂದ್ರ ಸುವರ್ಣ

6

ಉಪ್ಪೂರು

ಯು. ನಾರಾಯಣ ಸುವರ್ಣ

7

ಬೈಂದೂರು

ರಾಜು ಮೊಗವೀರ

8

ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ

ಪದ್ಮನಾಭ ಕಾಂಚನ್

9

ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ

ಪುರಂದರ ಕೋಟ್ಯಾನ್ /ಆನಂದ ಸುವರ್ಣ

10

ಮಂದಾರ್ತಿ

ರಾಘವೇಂದ್ರ ನಡೂರು

11

ಹೆಮ್ಮಾಡಿ

ರವಿ ಪಡುಕೋಣೆ /ರಾಜೀವ ಎನ್ ಶ್ರೀಯಾನ್

12

ಉದ್ಯಾವರ

ಸತೀಶ್ ಸುವರ್ಣ

13

ಹಾಲಾಡಿ

ಗೋಪಾಲ ಕಾಂಚನ್

14

ಕೋಟೇಶ್ವರ

ನಾರಾಯಣ ಪೈಂಟರ್/ನಿತ್ಯಾನಂದ ಎಮ್ ನಾಯ್ಕ್

15

ಕುಂದಾಪುರ

ಪ್ರಕಾಶ್ ಟಿ ಮೆಂಡನ್

16

ಪಡುತೋನ್ಸೆ ಬೆಂಗ್ರೆ

ಶೇಖರ ಶ್ರೀಯಾನ್

17

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ

ಸುರೇಶ್ ಮರಕಾಲ

18

ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ

ರಮೇಶ್ ತಿಂಗಳಾಯ

19

ಕೋಟ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಶಾರದಾ ಆರ್ ಕಾಂಚನ್

20

ಕೋಟೇಶ್ವರ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗೀತಾ

21

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗಿರಿಜ

22

ಮಲ್ಪೆ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಸುಮಂಗಳ

2008-2009 ಸಾಲಿನ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿವಿಧ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳು

ಕ್ರ.ಸಂ.

ಘಟಕದ ಹೆಸರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೆಸರು

1

ಮಲ್ಪೆ

ಗಂಗಾಧರ್ ಕಾಂಚನ್

2

ಬ್ರಹ್ಮಾವರ

ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸುವರ್ಣ

3

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ

ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್

4

ಕೋಟ

ಶಿವರಾಮ್.ಕೆ.ಎಮ್

5

ಹಿರಿಯಡ್ಕ

ಉದಯ್ ಪರೀಕ/ ರಾಜೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್

6

ಉಪ್ಪೂರು

ಪ್ರಶಾಂತ್ ಸುವರ್ಣ

7

ಬೈಂದೂರು

ಕೃಷ್ಣ ಬೈಂದೂರು/ ರಾಜು ಮೊಗವೀರ

8

ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ

ದಿನೇಶ್ ಕುಂಜಿಬೆಟ್ಟು/ಪದ್ಮನಾಭ ಕಾಂಚನ್

9

ಮಂದಾರ್ತಿ

ಪ್ರವೀಣ್ ಎಚ್. ಕುಮಾರ್

10

ಹೆಮ್ಮಾಡಿ

ಮಂಜುನಾಥ್ ಆರ್ ಆರಾಟೆ

11

ಹಾಲಾಡಿ

ರಘುರಾಮ್.ಎಮ್

12

ಕೋಟೇಶ್ವರ

ಗಣಪತಿ ಟಿ.ಶ್ರೀಯಾನ್/ನಾರಾಯಣ ಪೈಂಟರ್

13

ಕುಂದಾಪುರ

ಪ್ರಕಾಶ್ ಕೆ.ಆನಗಳ್ಳಿ

14

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ

ಸುರೇಶ್ ಮರಕಾಲ

15

ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ

ಮಂಜುನಾಥ್ ಎಸ್.ತಿಂಗಳಾಯ

16

ಕಡೆಕಾರು

ಅಶೋಕ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

17

ಕೋಟ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಗೀತಾ ಆರ್.ಸುವರ್ಣ

18

ಕೋಟೇಶ್ವರ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಕುಮಾರಿ ಆರ್ಚನಾ.ಬಿ.ಎಸ್./ ಗೀತ

19

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ

20

ಮಲ್ಪೆ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಪದ್ಮ

21

ಹಾಲಾಡಿ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಭಾರತಿ

2005-2007 ಸಾಲಿನ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯ ವಿವಿಧ ಘಟಕಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳು

ಕ್ರ.ಸಂ.

ಘಟಕದ ಹೆಸರು

ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೆಸರು

1

ಮಲ್ಪೆ

ಸತೀಶ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

2

ಬ್ರಹ್ಮಾವರ

ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್

3

ಕಲ್ಯಾಣಪುರ

ಶಶಿಧರ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

4

ಕೋಟ

ಎಂ. ಎಸ್.ಸಂಜೀವ

5

ಹಿರಿಯಡ್ಕ

ರವೀಂದ್ರ ಶ್ರೀಯಾನ್

6

ಉಪ್ಪೂರು

ಲೋಕೇಶ್.ಜೆ.ಮೆಂಡನ್

7

ಬೈಂದೂರು

ಪಾಂಡುರಂಗ

8

ದೊಡ್ಡಣಗುಡ್ಡೆ

ಉಪೇಂದ್ರ ಮೆಂಡನ್

9

ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ

ಪುರಂದರ ಕೋಟ್ಯಾನ್ /ಆನಂದ ಸುವರ್ಣ

10

ಮಂದಾರ್ತಿ

ಅಶೋಕ್ ಎಲ್.ಕುಂದರ್

11

ಹೆಮ್ಮಾಡಿ

ಉದಯ್ ಕುಮಾರ್ ಹಟ್ಟಿಯಂಗಡಿ

12

ಹಾಲಾಡಿ

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಹದ್ದೂರು

13

ಕೋಟೇಶ್ವರ

ಸತೀಶ್ ನಾಯ್ಕ್

14

ಕುಂದಾಪುರ

ಪ್ರಕಾಶ್ ಟಿ ಮೆಂಡನ್

15

ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ

ಪಶೇಖರ್ ಮರಕಾಲ

16

ಕೋಡಿಬೆಂಗ್ರೆ

ಸತೀಶ್ ಕೆ.ಕುಂದರ್

17

ಕಟಪಾಡಿ

ರಂಜನ್

18

ಬಡಾನಿಡಿಯೂರು

ಮಂಜುನಾಥ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್

19

ಪಡುಕರೆ

ರಾಜೇಂದ್ರ ಕೋಟ್ಯಾನ್

20

ಉದ್ಯಾವರ

ದಯಾನಂದ ತಿಂಗಳಾಯ

21

ಕಡೆಕಾರ್

ಹರೀಶ್ ಬಂಗೇರ

22

ಹೆಜಮಾಡಿ

ಪದ್ಮನಾಭ ಕೋಟ್ಯಾನ್

23

ಬೆಳ್ಳಂಪಳ್ಳಿ

ಜಯ ಕೋಟ್ಯಾನ್

24

ಕಾಪು

ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕೋಟ್ಯಾನ್

25

ಹೂಡೆ

ಸದಾನಂದ ಸುವರ್ಣ

26

ಪಡುತೋನ್ಸೆ ಬೆಂಗ್ರೆ

ಸತೀಶ್ ಕುಂದರ್

27

ಗುಜ್ಜರ್ಬೆಟ್ಟು ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಶಕುಂತಳ ಎನ್ ಕುಂದರ್

28

ಪಡುಕರೆ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಆಶಾ ಕೆ

29

ಮಲ್ಪೆ- ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ

ಶೋಭಾ ಎಸ್ ಸಾಲ್ಯಾನ್